An ƙera injin ECR-glass kai tsaye don naɗa filament don amfani da girman silane mai ƙarfafawa da kuma samar da ruwa mai sauri, mai kyau tare da resins da yawa wanda ke ba da damar haɓaka kayan aikin injiniya.
| Lambar Samfura | Diamita na filament(μm) | Layi Mai Yawa (tex) | Resin Mai Dacewa | Gilashin ECR-tafiya kai tsaye don naɗe filament Siffofin Samfura da Aikace-aikacen |
| EWT150/150H | 13-35 | 300,600,1200,2400,4800,9600 | UP/VE | ※Saurin fitar da ruwa cikin resin mai sauri da cikakken ƙarfi ※sƘarancin catenary ※Ƙarancin Fuzz ※Madalla da kayan aikin injiniya ※ Yi amfani da shi don yin bututun FRP, tankin ajiya na sinadarai |
Filament winding roving ya fi dacewa da polyester mara cika, polyurethane, vinyl, epoxy da phenolic resins, da sauransu. Samfurinsa na ƙarshe yana ba da kyawawan kaddarorin injiniya.
Tsarin gargajiya: Zaren gilashin da aka yi wa fenti da resin ana ɗaure su a ƙarƙashin matsin lamba a kan mandrel a cikin tsare-tsare na lissafi don gina ɓangaren da aka warke don samar da haɗakar da aka gama.
Tsarin ci gaba: Ana amfani da yadudduka da yawa na laminate, waɗanda aka haɗa da resin, gilashin ƙarfafawa da sauran kayan aiki ga mandrel mai juyawa, wanda aka samar daga mandrel mai ci gaba da tafiya a cikin motsi na ma'aikatan kwano. Ana dumama ɓangaren haɗin kuma ana warkewa a wurinsa yayin da mandrel ɗin ke tafiya ta cikin layin sannan a yanke shi zuwa takamaiman tsayi da zare mai tafiya.